Plate Compactor Don Haƙawa
Ana amfani da Bonovo Plate Compactor don damfara wasu nau'ikan ƙasa da tsakuwa don ayyukan gine-ginen da ke buƙatar tsayayyen ƙasa.yana iya yin aiki sosai a kusan duk inda mai tono ko bututun baya zai iya kaiwa: a cikin ramuka, sama da kewayen bututu, ko zuwa saman tari. Yana iya aiki kusa da tushe, a kusa da shinge, har ma a kan gangaren gangare ko ƙasa maras kyau inda rollers na al'ada da sauran inji ko dai ba za su iya aiki ba ko kuma yana da haɗari don gwadawa.
Bidiyon Compactor Plate
Don cimma cikakkiyar flt, bonovo na iya tsara girman daidai da bukatun abokan ciniki.

1-60T
KYAUTATA
NM400,Q355
YANAYIN AIKI
damfara wasu nau'ikan ƙasa da tsakuwa
Motoci
PERMCO
Ana amfani da Bonovo Plate Compactor don damfara wasu nau'ikan ƙasa da tsakuwa don ayyukan gine-ginen da ke buƙatar tsayayyen ƙasa.yana iya yin aiki sosai a kusan duk inda mai tono ko bututun baya zai iya kaiwa: a cikin ramuka, sama da kewayen bututu, ko zuwa saman tari. Yana iya aiki kusa da tushe, a kusa da shinge, har ma a kan gangaren gangare ko ƙasa maras kyau inda rollers na al'ada da sauran inji ko dai ba za su iya aiki ba ko kuma yana da haɗari don gwadawa.
Ƙayyadaddun bayanai
Tonnage (Ton) | Ƙarfin Lmpact (TON) | Mitar tasiri (RPM) | Matsin aiki (KG/CM²) | Yankin tasiri (mm²) | Gudun aiki (L/min) | Tsawon (mm) da | Nisa (mm) | Tsayi (mm) | Nauyi (KG) |
3-4.5 | 3 | 2000 | 100-130 | 590*330 | 30-60 | 590 | 442 | 435 | 200 |
5-9 | 4 | 2000 | 110-140 | 900*550 | 45-75 | 900 | 550 | 730 | 300 |
12-18 | 6.5 | 2000 | 150-170 | 1160*700 | 85-105 | 1160 | 700 | 900 | 600 |
19-24 | 15 | 2000 | 160-180 | 1250*900 | 120-170 | 1250 | 900 | 1000 | 850 |
25-32 | 15 | 2000 | 160-180 | 1250*900 | 120-170 | 1250 | 900 | 1050 | 850 |
Cikakkun bayanai na mu

Tsarin eccentric yana ɗaukar bearings da aka shigo da su, waɗanda ke da aminci cikin inganci kuma suna da tsawon rayuwar sabis, suna tabbatar da cewa ƙwallan sun karye kuma suna zamewa ƙarƙashin aikin ƙarfin centrifugal.

Akwai zaɓuɓɓuka guda biyu: guda ɗaya da nau'in tsaga.Farashin nau'in yanki ɗaya ya fi dacewa.Nau'in tsaga yana gyarawa ta hanyar kullin kunnen guga, kuma ana iya maye gurbin kunnuwan guga don dacewa da nau'ikan tona daban-daban.

Motar alamar da aka shigo da ita: PERMCO wanda famfon gear da injin gear ke da kewayon ƙaura kuma ya dace da saurin aiki.Zai iya saduwa da buƙatun aikin aiki na tsarin hydraulic na kayan aikin gini;babban matsin aiki;kuma ya sadu da injunan gine-gine daban-daban da ƙayyadaddun kayan aikin masana'antu don aiki mai nauyi;